![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/356063529_794411512389983_3450913530550718576_n.jpg)
กิจกรรม “จิตอาสาน้องใหม่คณะวิทยาการจัดการ ปีการศึกษา 2566”
กิจกรรม “จิตอาสาน้องใหม่คณะวิทยาการจัดการ ปีการศึกษา 2566” วันที่ ๒๓ มิถุนายน ๒๕๖๖ ณ บริเวณพื้นที่โดยรอบของอาคาร
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/355679085_794301055734362_7592012555190567678_n.jpg)
กิจกรรม “เด็กจัดการรุ่นใหม่ใส่ใจสุขภาพจิต”
23 มิถุนายน 2566 ฝ่ายกิจการนักศึกษา คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี จัดกิจกรรม “เด็กจัดการรุ่นใหม่ใส่ใจสุขภาพจิต” ได้รับเกียรติจาก คุณมนวณี
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/355864726_9730421753665738_811122797926932646_n.jpg)
หลักสูตรบัญชีจัดปฐมนิเทศและอบรมปรับพื้นฐานความรู้บัญชีเบื้องต้นแก่นักศึกษาใหม่ ปี 66
22 มิ.ย. 66 หลักสูตรบัญชีจัดปฐมนิเทศและอบรมปรับพื้นฐานความรู้บัญชีเบื้องต้นแก่นักศึกษาใหม่ ปี 66
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/355891545_9550677211673908_5645100570056783370_n.jpg)
ปฐมนิเทศสาขาบริหารธุรกิจ ปี 2566
ปฐมนิเทศสาขาบริหารธุรกิจ ปี 2566 ปฐมนิเทศสาขาบริหารธุรกิจ ปี 2566
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/quality-assurance-ccom-8.jpg)
สาขาวิชานวัตกรรมการสื่อสาร รับการตรวจประเมินคุณภาพการศึกษาภายในระดับหลักสูตร ในรูปแบบออนไลน์ และออนไซต์
21 มิถุนายน 2566 หลักสูตรนิเทศศาสตรบัณฑิต สาขาวิชานวัตกรรมการสื่อสาร คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี รับการตรวจประเมินคุณภาพการศึกษาภายในระดับหลักสูตร ในรูปแบบออนไลน์ และออนไซต์
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/MS_PBRU66-8.jpg)
“เส้นทางสู่ผู้ประกอบการรุ่นใหม่@MS PBRU”
21 มิถุนายน 2566 ฝ่ายวิชาการฯ คณะวิทยาการจัดการ จัดกิจกรรมเตรียมความพร้อมก่อนเข้าศึกษาสำหรับนักศึกษาใหม่ ในห้วข้อ “เส้นทางสู่ผู้ประกอบการรุ่นใหม่@MS PBRU” โดยเชิญศิษย์เก่าที่เป็นผู้ประกอบการที่ประสบความสำเร็จจากทุกสาขาวิชามาแลกเปลี่ยนเรียนรู้และสร้างแรงบันดาลใจให้นักศึกษาใหม่
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/447A370B-0F70-413E-A860-D5C1EAEF83A4-22297-00000FDA6181D6A0.jpg)
คณะวิทยาการจัดการ จัดอบรมหลักสูตรระยะสั้น “TFRS for NPAEs”
คณะวิทยาการจัดการ จัดอบรมหลักสูตรระยะสั้น “TFRS for NPAEs”
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/ช้อบ1108.jpg)
ขอเชิญชวนทุกท่านร่วม ช้อป ชิม ชิว แชะ แชร์ สินค้าชุมชนคุณภาพ ที่ตลาดชุมชน “เพชรยางหย่อง” @ท่าย์น้ำข้ามภพ
คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ร่วมกับ องค์การบริหารส่วนตำบลยางหย่อง ขอเชิญชวนทุกท่านร่วม ช้อป ชิม ชิว แชะ แชร์
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-12.jpg)
ต้อนรับอาจารย์ และนักศึกษาคณะวิทยาการจัดการมหาวิทยาลัยราชภัฏเทพสตรี เข้าศึกษาดูงาน
วันที่ 26 พฤษภาคม 2566 อ.ดร.วิวิศณ์ สุขแสงอร่าม คณบดีคณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี พร้อมด้วยผู้บริหาร และฝ่ายกิจการนักศึกษา