ขอแสดงความยินดีกับ นายอัครพล คงเจริญ นักศึกษาคณะวิทยาการจัดการ
นายกสโมสรนักศึกษาคณะวิทยาการจัดการ ประจำปีการศึกษา 2565ในโอกาสที่ได้รับรางวัลความประพฤติดี จากพุทธสมาคมแห่งประเทศไทยในพระบรมราชูปถัมภ์ ประจำปี 2566
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/346298858_937166863993014_5142172294641998470_n.jpg)
ขอแสดงความยินดีกับ นายอัครพล คงเจริญ นักศึกษาคณะวิทยาการจัดการ
นายกสโมสรนักศึกษาคณะวิทยาการจัดการ ประจำปีการศึกษา 2565ในโอกาสที่ได้รับรางวัลความประพฤติดี จากพุทธสมาคมแห่งประเทศไทยในพระบรมราชูปถัมภ์ ประจำปี 2566