![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-12.jpg)
วันที่ 26 พฤษภาคม 2566 อ.ดร.วิวิศณ์ สุขแสงอร่าม คณบดีคณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี พร้อมด้วยผู้บริหาร และฝ่ายกิจการนักศึกษา ให้กาารต้อนรับ อ.ดร.อุษณี จิตติมณี รองคณบดีฝ่ายกิจการนักศึกษา พร้อมด้วยอาจารย์ และนักศึกษาคณะวิทยาการจัดการมหาวิทยาลัยราชภัฏเทพสตรี จำนวน 30 คน
ในการเข้าศึกษาดูงานครั้งนี้มีวัตถุประสงค์เพื่อให้นักศึกษามีความรู้ ความเข้าใจและแลกเปลี่ยนเรียนรูในเรื่องกิจการนักศึกษา การจัดการด้านวิศวกรสังคม และร่วมกิจกรรมนำเสนอแนวความคิด ในหัวข้อ “กิจกรรมในฝัน” ซึ่งในแต่ละกลุ่มก็ได้เสนอแนวคิดออกมาได้น่าสนใจ
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-48.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-47.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-46.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-45.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-44.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-43.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-42.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-41.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-40.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-39.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-38.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-37.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-36.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-35.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-34.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-33.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-32.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-31.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-30.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-29.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-28.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-27.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-26.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-25.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-19.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-20.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-21.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-22.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-23.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-24.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-18.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-17.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-16.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-15.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-14.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-13.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-7.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-8.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-9.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-10.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-11.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-12.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-6.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-5.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-4.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-3.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-2.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/TRU-PBRU-1.jpg)