อาจารย์ ดร.วิวิศณ์ สุขแสงอร่าม คณบดีคณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ให้การต้อนรับ และเป็นวิทยากรอบรมเชิงปฏิบัติการ “การพัฒนาหลักสูตรให้เป็นไปตามแนวทางของการพัฒนาหลักสูตร Outcom Based Education (OBE)”และแลกเปลี่ยนหลักสูตรสาขาวิชาร่วมกันระหว่าง คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี และคณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย และเข้าเยี่ยมชมสตูดิโอ LIVE STREAMING สตูดิโอนิเทศศาสตร์ สตูดิโอ Podcasts ซึ่งผู้เข้าอบรมประกอบด้วย ผู้บริหาร และอาจารย์ประจำสาขาวิชา ของคณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย จำนวน 25 ท่าน ระหว่างวันที่ 3-4 เมษายน 2566 ณ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทาลัยราชภัฏเพชรบุรี
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/339325905_240850358404171_3082580264420497796_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/339414940_549289180618999_4282489907836076151_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/339471708_266872035675264_6327325628794800678_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/339481548_1204201287123593_1323091390561654044_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/339492960_164027653219192_1953940148297293809_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/339505312_746070843861634_4064241380832818313_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/339515184_5497037377066686_7060865295022669018_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/339561263_102354762829657_2897910952870299650_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/339573909_166832449603763_1315731484263913487_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/339609812_542610751322535_3863362342697001433_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/339644591_177228894739153_498690483832052999_n.jpg)