![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/296155988_6059727264053675_7628582600405382097_n.jpg)
ฝ่ายกิจการนักศึกษาร่วมกับสโมสรนักศึกษาคณะวิทยาการจัดการ
จัดกิจกรรม “จิตอาสาทำความดีเพื่อพ่อคณะวิทยาการจัดการ”
เช้าวันนี้ 27 กรกฎาคม 2565ฝ่ายกิจการนักศึกษาร่วมกับสโมสรนักศึกษาคณะวิทยาการจัดการ จัดกิจกรรม”จิตอาสาทำความดีเพื่อพ่อ” เป็นกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวเนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา70 พรรษา โดยมี อาจารย์ ดร.วิวิศณ์ สุขแสงอร่ามคณบดีคณะวิทยาการจัดการ เป็นประธานเปิดกิจกรรมพร้อมมอบอุปกรณ์ทำความสะอาดให้กับนักศึกษาที่มีหัวใจจิตอาสาในการช่วยกันทำความสะอาดบริเวณรอบอาคาร 18 คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/296275945_6059728260720242_3682991437783856869_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/296227796_6059727434053658_1461791826248957472_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/296217041_6059727977386937_4333182631152071005_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/296211706_6059727767386958_7286297669369350666_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/296167701_6059727877386947_191141705022112436_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/296167499_6059728060720262_6323144930124306593_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/296155988_6059727264053675_7628582600405382097_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/296106509_6059728140720254_6300941741371824399_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/296086255_6059727557386979_243766789415409676_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/296035802_6059727354053666_2063834166627616660_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/295989920_6059727697386965_3026436370381901637_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/295876758_6059728487386886_5073296954362723454_n.jpg)