![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/291222135_2828604867442964_9091229832267181547_n.jpg)
>>>>>>>วันที่ 30 มิถุนายน 2565 หลักสูตรบัญชีบัณฑิต สาขาวิชาการบัญชี คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี นำโดย ผศ.ณัฐธัญ พงษ์พานิช ประธานสาขาวิชาการบัญชี , ผศ.จันทรา ธนีเพียร, อ.กนกพร บุญธรรม, อ.มรรยาท ลิ้มโอฬารสุขสกุล ให้การต้อนรับคณาจารย์และนักศึกษา สาขาวิชาการบัญชี มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนครศรีอยุธยา
>>>>>> สำหรับการศึกษาดูงานในครั้งนี้มีวัตถุประสงค์เพื่อร่วมแลกเปลี่ยนเรียนรู้ ความคิด ประสบการณ์ทางด้านการจัดการเรียนการสอนวิชาบัญชี การประกันคุณภาพการศึกษาของทั้งสองมหาวิทยาลัย
>>>>>>>ทั้งนี้การแลกเปลี่ยนข้อมูลดังกล่าวจะเป็นแนวทางต่อยอด และพัฒนาทักษะของบุคลากรทั้งคณาจารย์และนักศึกษาได้นำไปปรับใช้ต่อไป
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/291625462_2828605344109583_3029094764485789178_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/291616367_2828605017442949_156788799685221835_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/291608692_2828605097442941_507396130130576372_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/291599703_2828606867442764_9127144896467032485_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/291570954_2828606437442807_8239463070774127584_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/291525296_2828605920776192_4319292141083969778_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/291418264_2828604574109660_8767580012378630882_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/291381161_2828604717442979_2276443686395968838_n-1.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/291355878_2828605254109592_4687784378388258317_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/291333860_2828605564109561_1180256933103076172_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/291222135_2828604867442964_9091229832267181547_n.jpg)