![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/291530866_2828518100784974_117899001969300923_n.jpg)
>>>>>>>วันที่ 30 มกราคม 2563 ฝ่ายฝึกประสบการณ์วิชาชีพและสหกิจศึกษา โดย อาจารย์ ดร.สุธาสินี อัมพิลาศรัย หัวหน้าฝ่ายฝึกประสบการณ์วิชาชีพและสหกิจศึกษา จัดกิจกรรมปฐมนิเทศนักศึกษาฝึกประสบการวิชาชีและสหกิจศึกษา ภาคเรียนที่ 1/2565
>>>>>>>>ช่วงเช้าเป็นการอบบรมในหัวข้อ ทำอย่างไรให้การฝึกประสบการณ์วิชาชีพและสหกิจศึกษาประสบความสำเร็จ วิทยากรโดย ดร.นริศ เกิดวิมาหลวง
>>>>>>>ช่วงบ่ายแยกกลุ่ม อาจารย์ ดร.สุธาสินี อัมพิลาศรัย ชีแจงกระบวนการฝึกงาน ระเบียบการฝึกงาน ให้คำแนะนำการทำคู่มือฝึกประสบการณ์วิชาชีพ ณ ห้อง 1821
<<<<<อาจารย์ ดร.นัฐอร มหาทำนุโชคให้คำแนะนำกระบวนการฝึกสหกิจศึกษา กลุ่มนักศึกษาที่ฝึกสหกิจ ณ ห้อง 1832
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/291602105_2828523797451071_4070690041516548836_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/291340440_2828523900784394_4359862713876794142_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/291576352_2828523744117743_8555646592125772762_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/291572045_2828523857451065_4624071134255649944_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/291550167_2828523940784390_7771418362499019246_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/291530866_2828518100784974_117899001969300923_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/291490497_2828523670784417_2142494233323204343_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/291463277_2828524020784382_5515987336323268556_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/291460473_2828523494117768_5522506530855686958_n.jpg)