![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/401832808_872543767910090_6812311758334421548_n.jpg)
วันที่ 18 พฤศจิกายน 2566 ฝ่ายกิจการนักศึกษา คณะวิทยาการจัดการ นำโดย อาจารย์ ดร.กฤษฎา สุริยวงค์ รองคณบดีฝ่ายกิจการนักศึกษาและศิลปะวัฒนธรรม อาจารย์ เจ้าหน้าที่ นักศึกษา ร่วมเป็นเจ้าภาพทอดกฐิน และแจกทาน ไอติม 1 ถัง สนับสนุนโดย ผศ.ภาวนา อังกินันท์ ณ วัดเพรียง ตำบลนาวุ้ง อำเภอเมือง จังหวัดเพชรบุรี เพื่อสืบสานและดำรงไว้ซึ่งพระพุทธศาสนาสืบไป
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/401601831_872543601243440_8182483175773319480_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/401705088_872543751243425_3038266268974987851_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/401726021_872542654576868_5838882756871583110_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/401726150_872543721243428_4566810695437834928_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/401764249_872543404576793_168767173910641198_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/401768388_872543557910111_5719628189892496297_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/401832808_872543767910090_6812311758334421548_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/401841776_872543784576755_1744827069813176060_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/402566993_872543791243421_6740545475775217262_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/402572096_872543727910094_7236621693201272030_n.jpg)