![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/356063529_794411512389983_3450913530550718576_n.jpg)
กิจกรรม “จิตอาสาน้องใหม่คณะวิทยาการจัดการ ปีการศึกษา 2566”
วันที่ ๒๓ มิถุนายน ๒๕๖๖
ณ บริเวณพื้นที่โดยรอบของอาคาร 18
คณะวิทยาการจัดการ
มหาวิทยาลัยราชภัฎเพชรบุรี
################################
ช่วงบ่าย วันที่ ๒๓ มิถุนายน ๒๕๖๖
ฝ่ายกิจการนักศึกษาร่วมกับสโมสรนักศึกษาคณะวิทยาการจัดการ
จัดกิจกรรม “จิตอาสาน้องใหม่คณะวิทยาการจัดการ ประจำปีการศึกษา 2566”ขึ้นมา โดยมี อาจารย์ ดร.วิวิศณ์ สุขแสงอร่าม คณบดีคณะวิทยาการจัดการ อาจารย์ ดร.กฤษฎา สุริยวงค์ รองคณบดี คณะวิทยาการจัดการ และผู้ช่วยศาสตราจารย์ประสิทธิ์พร เก่งทอง อาจารย์ฝ่ายกิจการนักศึกษาเข้าร่วมเปิดงาน
วัตถุประสงค์ในการจัดกิจกรรม เพื่อสร้างจิตสำนึกที่ดีในการเป็นผู้ ที่มีความเสียสละ มีจิตอาสาคอยช่วยเหลือผู้อื่น และเพื่อสร้างความสามัคคีระหว่างสาขาวิชาต่างๆในการร่วมกันทำกิจกรรมที่เป็นประโยชน์ต่อคณะต่อไป
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/356191284_794412485723219_6257665009902612264_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/356063529_794411512389983_3450913530550718576_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/356027946_794412505723217_1568400317352589092_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/356027331_794410789056722_8977884011027011315_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/356012090_794411212390013_4631021007522319971_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/356004345_794413049056496_1239561005932536017_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/355859718_794411862389948_8739804914982843546_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/355847453_794412675723200_5826706913131452897_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/355841463_794411582389976_8750074848497432446_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/355840445_794411715723296_3120382404229558012_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/355839807_794412475723220_8107319777838562952_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/355730684_794412009056600_1849079826374928806_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/355730158_794412069056594_4901150286389436739_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/355717507_794412872389847_4314962160283718389_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/355714144_794412909056510_2275996414943206056_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/355711106_794412739056527_6130081925029606998_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/355705061_794412279056573_7274682884485953272_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/355701124_794411662389968_4135882751957739898_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/355700996_794411942389940_2198728044006390523_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/355681868_794411965723271_768307336878947192_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/355624790_794412152389919_3209523820409526756_n.jpg)