![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/ms-12-10-4.jpg)
วันนี้ 12 ตุลาคม 2565 เวลา 13.00 น.
ฝ่ายกิจการนักศึกษาร่วมกับสโมสรนักศึกษาคณะวิทยาการจัดการ
มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรีจัดกิจกรรม “จิตอาสาน้อมรำลึกถึงพ่อ”
เพื่อน้อมรำลึกเนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศรมหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร
………………………การจัดกิจกรรมมีอาจารย์ ดร.วิวิศณ์ สุขแสงอร่ามคณบดีคณะวิทยาการจัดการ
เป็นประธานเปิดกิจกรรมพร้อมมอบอุปกรณ์ทำความสะอาดให้กับนักศึกษาที่มีหัวใจจิตอาสาในการช่วยกันทำความสะอาดบริเวณรอบอาคาร 18 คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/ms-12-10-16.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/ms-12-10-15.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/ms-12-10-14.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/ms-12-10-13.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/ms-12-10-12.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/ms-12-10-11.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/ms-12-10-10.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/ms-12-10-9.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/ms-12-10-8.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/ms-12-10-7.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/ms-12-10-6.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/ms-12-10-5.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/ms-12-10-4.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/ms-12-10-3.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/ms-12-10-2.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/ms-12-10-1.jpg)