![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/290810414_2826281104342007_9114427875983473110_n.jpg)
วันที่ 27 มิถุนายน 2565 คณาจารย์และนักศึกษา แขนงวิชาการตลาดดิจิทัล คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ให้การต้อนรับคณาจารย์และนักศึกษา สาขาวิชาการตลาด คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนครศรีอยุธยา โดยมี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ณัฐประภา นุ่มเมือง ประธานสาขาบริหารธุรกิจ กล่าวต้อนรับ และอาจารย์จรรยาพร บุญเหลือ หัวหน้าแขนงวิชาการตลาดดิจิทัล กล่าวถึงการดำเนินงานของสาขาวิชาการตลาดดิจิทัล สำหรับการศึกษาดูงานในครั้งนี้ เป็นกิจกรรมสานสัมพันธ์ที่ต่อเนื่องติดต่อกันมาหลายปีระหว่างสาขาการตลาดดิจิทัล คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี กับ สาขาวิชาการตลาด คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนครศรีอยุธยา โดยกิจกรรมในครั้งนี้มีการจัดอบรมให้กับนักศึกษาที่เข้าศึกษาดูงาน ในหัวข้อเรื่อง “Content creator and storytelling แชร์เรื่องเล่าจากนักเล่าเรื่อง” จากผู้ประกอบการจริง อยู่ในสายงานดิจิทัลจริงๆ จากเพจ let’s check in เช็คอิน กิน เที่ยว วิทยากรโดย คุณเมธาวี ศิริรัตน์ และคุณประวิทย์ กาญจนพงศ์
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/291027019_2826282664341851_8775957504958066826_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/291006909_2826283854341732_5378318528893888311_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/290987918_2826283794341738_5348877895109387043_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/290985563_2826284427675008_6046049427380105665_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/290982799_2826284594341658_4579696651787507408_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/290956764_2826283697675081_4690726824310771758_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/290915847_2826283644341753_7076341636495000667_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/290889836_2826284141008370_849057749268339123_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/290888281_2826284977674953_6925522280026221291_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/290818352_2826284531008331_9157615732147912208_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/290812410_2826283391008445_7545689211172520144_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/290810414_2826281104342007_9114427875983473110_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/290808327_2826283091008475_3178340600139773428_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/290804700_2826284474341670_6153592707304029120_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/290787142_2826282981008486_7436154761010437837_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/290768020_2826284341008350_8504653615375755294_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/290766436_2826283497675101_339191477481486921_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/290750152_2826283241008460_6468146527220668295_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/290745698_2826283171008467_589077780778909501_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/290735709_2826282581008526_5173622386186730579_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/290692846_2826282801008504_6721313396697619505_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/290672819_2826284824341635_2917705185757194636_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/290669489_2826284011008383_1386986280538932132_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/290627724_2826284237675027_435556139124940866_n.jpg)
![](http://mit.pbru.ac.th/wp-content/uploads/290552512_2826283954341722_8469249712783280846_n.jpg)